hihi xinchao ba con 51kt4
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

hihi xinchao ba con 51kt4

ko co ji wi hon doc lap tu do

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

ngay dau tien cua nam moi!1\1\2009

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

ngay dau tien cua nam moi!1\1\2009 Empty
Bài gửiTiêu đề: ngay dau tien cua nam moi!112009   ngay dau tien cua nam moi!1\1\2009 Icon_minitimeThu Jan 01, 2009 5:59 pm

Trích dẫn :
  • Đừng mơ ước những ai ngoài tầm với

Mây của trời hãy để gió cuốn đi
ngay dau tien cua nam moi!1\1\2009 Untitl10

Những thách thức mà Song Sinh đặt ra chính là nguyên nhân khiến cho một người mà bạn thương yêu cảm thấy thất vọng.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)
Đây không phải là lúc thích hợp để Dương Cưu cố tìm cách quên đi những rắc rối, quan trọng là đối mặt và giải quyết chúng triệt để. Đôi khi bạn tỏ ra lo lắng không cần thiết, đặc biệt trong ngày hôm nay thì sự sợ hãi càng được thể hiện trên khuôn mặt bạn. Vậy thì điều quan trọng là tìm ra gốc rễ vấn đề và tìm cách giải quyết chúng triệt để nhé.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)
Bạn bè là món quà tuyệt vời mà Kim Ngưu có được, vậy thì đừng ngần ngại chứng tỏ với họ rằng bạn yêu quý họ như thế nào nhé. Thời điểm này, bạn có rất nhiều kế hoạch lớn cho tương lai, hãy bắt đầu xúc tiến bằng tất cả sự háo hức, phấn chấn nhé.

Song Sinh (21/5 - 21/6)
Những thách thức mà bạn đặt ra chính là nguyên nhân khiến cho một người mà bạn thương yêu cảm thấy thất vọng. Tuy nhiên, cũng cần phải nhớ rằng hiểu nhầm là điều rất bình thường và cần phải biết cách giao thiệp khéo léo để giải quyết khúc mắc nhé.

Cự Giải (22/6 - 22/7)
Cho mình thời gian để giải quyết ổn thỏa tất cả những công việc còn tồn đọng, và chú ý đừng tạo sức ép cho mình nhé. Lúc này, bạn cảm thấy gần gũi hơn với những suy nghĩ của mình và hoàn toàn có thể tạo ra những thay đổi lớn cho cuộc sống nếu bạn chú tâm. Đây cũng là thời điểm thích hợp cho bạn tham gia vào các công việc tình nguyện đấy.

Sư Tử (23/7 - 22/Cool
Đừng để những cảm xúc vượt khỏi giới hạn cho phép và khiến bạn bị tổn thương. Trong ngày, nếu bạn cảm thấy không thoải mái lắm thì đừng ngại ngần tạm gác công việc lại để nghỉ ngơi, thư giãn và tìm kiếm niềm vui ở những món giải trí mình ưa thích.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)
Thay đổi bất ngờ sẽ đến với cuộc sống của bạn, đặc biệt là một mối quan hệ nào đó. Bất cứ điều gì cũng có thể biến chuyển, vậy thì sao không mạnh dạn đưa ra quyết định dứt khoát cho những gì mình muốn trong năm tới và vạch ra kế hoạch để thực hiện nhỉ?

Thiên Bình (23/9 - 22/10)
Những thay đổi trong nhịp sống sẽ mang đến cho Thiên Bình thật nhiều niềm vui và sự dễ chịu bất ngờ. Nếu bạn phải chọn lựa giữa quá nhiều ý kiến và cảm thấy căng thẳng thì nên xem xét kỹ càng chúng và thẳng thắn khước từ nếu bạn cảm thấy không thỏa đáng nhé.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)
Giấc mơ của Bò Cạp thật thú vị, đặc biệt trong ngày hôm nay thì chúng sẽ mang tới những thông tin quan trọng. Trong ngày, nguồn năng lượng cơ thể dồi dào sẽ giúp bạn giải quyết được nhiều vấn đề khó khăn và đưa ra những câu trả lời hoàn hảo cho mọi vấn đề khó khăn đấy.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)
Đây là lúc Nhân Mã sẽ có cảm giác thật sự thoải mái, dễ chịu, vậy sao không dành thời gian cho việc mở rộng tầm nhìn của mình nhỉ? Chính những gì bạn học hỏi được từ trước tới giờ sẽ là kinh nghiệm tuyệt vời để áp dụng vào cuộc sống và xây dựng những hướng đi mới cho tương lai.

Ma Kết (22/12 - 19/1)
Thông thường, Ma Kết là người rất có khả năng giao tiếp, và đặc biệt trong ngày hôm nay thì bạn càng có khả năng chứng tỏ điều này và tạo được những ấn tượng tuyệt vời trong mắt mọi người xung quanh, kể cả những nhân vật xa lạ nhất.

Bảo Bình (20/1- 18/2)
Nếu Bảo Bình cảm thấy khó để tập trung vào việc và nắm bắt cụ thể được những vấn đề quan trọng thì nên cố gắng lấy lại sự chuyên tâm nhằm giải quyết ổn thỏa mọi rắc rối mà mình gặp phải nhé. Mọi việc không khó khăn như bạn tưởng đâu nhé.

Song Ngư (19/2 - 20/3)
Hãy dành nhiều thời gian hơn để sống trong cảm giác của tình yêu thương và quan tâm. Cũng đừng quên chăm sóc cho mình nhé, chẳng phải bạn đã dành rất nhiều thời gian cho mọi nguời xung quanh rồi sao.

ngay dau tien cua nam moi!1\1\2009 Thumbn10
https://51kt4.forumvi.com

ngay dau tien cua nam moi!1\1\2009
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» neu ngay mai em chet..............?
» Viết Cho Anh Và Em...ngày Chia Tay
» chao 2009!sms yeu thuong!
» huong dan dang ki mon hoc hoc ki 2 nam 2009